Get Adobe Flash player

Login Form

1795710
วันนี้
เมื่อวาน
อาทิตย์นี้
เดือนนี้
ทั้งหมด
10
173
1853
3487
1795710

Your IP: 18.208.186.19
2019-11-16 01:15
01
02
03
04
05
S__251887671
S__251887674
S__251887676
S__251887677
S__251887679
S__251887680
S__251887682
S__251887684
S__251887685
S__251887686
S__251887687
S__251887688
S__251887689
S__251887690
S__251887691
S__251887693
S__251887694
S__251887695
S__251887696
S__251887697
S__251887698
S__251887699
S__251887700
S__251887701
S__251887702
S__251887704
S__251887705
S__251887706
S__251887707
S__251887708
S__251887709
S__251887710
S__251887711
S__251887712
S__251887713
S__251887715
S__251887716
S__251887717
S__251887718
S__251887719
S__251887720
S__251887721
S__251887723
S__252035102
S__252035103
S__252035106
S__252035107
S__252035108
S__252035109
S__252035110
S__252035114
S__252035115
S__252035116
S__252035120
S__252035121
S__252035129
01/61 
start stop bwd fwd
 

          เมื่อวันที่ 3 พฤศจิกายน 2562 ดร.เอกพันธุ์ อินทร์ใจเอื้อ นายกเทศมนตรีเมืองสุพรรณบุรี เข้ารับรางวัลใบประกาศเกียรติคุณสถาบันพระปกเกล้า ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2562 จาก ศาสตราจารย์วุฒิสาร ตันไชย เลขาธิการสถาบันพระปกเกล้า โดยมีทั้งหมด 71 อปท. ที่ได้เข้ารับรางวัลพระปกเกล้าและใบประกาศเกียรติคุณสถาบันพระปกเกล้า ประจำปีงบประมาณ 2562  หัวหน้าส่วนราชการ,ผู้บริหารสถานศึกษา เข้าร่วมเป็นเกียรติในพิธีมอบรางวัล ณ ศูนย์ประชุมสหประชาชาติ UNESCAP (องค์การสหประชาชาติ)

 

001
10067
36333
52113
81303
81305
104807
196781
205092
205093
258773
_MG_6366
_MG_6368
_MG_6375
_MG_6382
_MG_6386
_MG_6387
_MG_6393
_MG_6401
_MG_6403
_MG_6515
DSC_0002
DSC_0006
DSC_0010
DSC_0015
DSC_0082
DSC_0086
DSC_0088
DSC_0090
DSC_0094
DSC_0096
DSC_0097
S__48857096
S__48857100
S__48857101
S__48857102
S__71294982
S__7266386
S__7266390
01/39 
start stop bwd fwd
 

          ระหว่างวันที่ 22,24,25 ตุลาคม 2562 คณะครูนำนักเรียน เข้าแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ครั้งที่ 69 ประจำปี 2562 ระดับเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ณ จังหวัดสุพรรณบุรี
          ขอแสดงความยินดีกับนักเรียนคนเก่ง และคุณครูผู้ฝึกซ้อม ได้รับรางวัลชนะเลิศระดับเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ได้ไปแข่งต่อในระดับภาคกลาง จำนวน 7 รายการ ดังนี้
          1.การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 
          2.การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ม.1-ม.3 
          3.การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.1-ม.3
          4.การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ม.1-ม.3
          5.การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.1-ม.3
          6.การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3
          7.การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ม.1-ม.3